Soaking Furnace

Zane-zane na Ajiye Makamashi Mai Girma

Zane da gina tanderun jiƙa

jike-jike-1

jike-jike-2

Bayani:

Tanderun da ke jiƙa, tanderun masana'antu ne na ƙarfe don dumama ƙarfe ingots a cikin injin niƙa. Tanderun zafin jiki ne na tsaka-tsaki. Hanyar da ake bi ita ce, ana zubar da ingot ɗin ƙarfe masu zafi daga masana'antar sarrafa karafa, a aika zuwa injin fure don yin lissafin, sannan a yi zafi a cikin tanderun da aka jiƙa kafin a yi birgima a jiƙa. Tanderun zafin jiki na iya kaiwa har zuwa 1350 ~ 1400 ℃. Tanderun da aka jiƙa duk suna da sifar rami, girman 7900 × 4000 × 5000mm, 5500 × 2320 × 4100mm, kuma gabaɗaya 2 zuwa 4 ramukan tanderun ana haɗa su cikin rukuni.

Ƙayyade kayan sutura
Saboda yanayin yanayin aiki da halayen aiki na murhu mai laushi, rufin ciki na murhun wutar lantarki sau da yawa yana fama da yashwar slag, tasirin ingot na ƙarfe da saurin canjin zafin jiki yayin aikin aiki, musamman a kan ganuwar tanderun da kasan tanderun. Saboda haka, ganuwar tanderun da aka jiƙa da lullubi na ƙasa yawanci suna ɗaukar kayan refractory tare da babban ƙarfi, ƙarfin injina, juriya, da kwanciyar hankali na thermal. CCEWOOL yumbu fiber rufin ana amfani da shi kawai don rufin rufin ɗakin musayar zafi da madaidaicin rufin rufin kan saman sanyi na ramukan tanderun. Tun da ɗakin musayar zafi shine dawo da sharar gida kuma mafi girman zafin jiki a cikin ɗakin musayar zafi shine kusan 950-1100 ° C, kayan fiber yumbura na CCEWOOL gabaɗaya an ƙaddara su zama babban aluminum ko zirconium-aluminum. Lokacin amfani da tsarin tari na abubuwan haɗin fiber-kwakwalwa, tile Layer yawanci an yi shi da babban tsafta na CCEWOOL ko fiber yumbu mai daidaitaccen abu.

Tsarin rufi:

jike-jike-01

Siffar ɗakin musayar zafi galibi murabba'i ne. Lokacin rufe bangon gefe da ƙarshen bango tare da fiber yumbu, ana amfani da tsarin hadadden tsari na tiled-laying da fiber prefabricated abubuwan sau da yawa, wanda za'a iya gyara madaidaicin sassan fiber tare da anchors na ƙarfe na kusurwa.

Tsarin shigarwa

Idan aka yi la'akari da tsari da halaye na ginshiƙan ɓangaren ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe, a cikin shigarwa, abubuwan fiber ɗin suna buƙatar shirya su ta hanya ɗaya tare da jagorar nadawa a jere, kuma bargo na fiber yumbu na kayan abu ɗaya yakamata a naɗe su zuwa siffar "U" tsakanin layuka daban-daban don ramawa ga raguwa.


Lokacin aikawa: Afrilu-30-2021

Shawarar Fasaha

Shawarar Fasaha