Tsarin shigarwa na insulation yumbu module rufin trolley oven 1

Tsarin shigarwa na insulation yumbu module rufin trolley oven 1

Tanderun wuta yana ɗaya daga cikin nau'ikan tanderun da ke da rufin fiber mai jujjuyawa. Hanyoyin shigarwa na fiber refractory sun bambanta. Anan akwai wasu hanyoyin shigarwa da ake amfani da su sosai na ƙirar yumbura.

rufi-ceramic-module-1

1. Hanyar shigarwa na ƙirar yumbura mai rufi tare da anchors.
Rubutun yumbura na rufi ya ƙunshi bargo mai nadawa, anga, bel mai ɗaure da takardar kariya. Anchors sun haɗa da anchors malam buɗe ido, anchors baƙin ƙarfe angle, benci anchors, da dai sauransu. Waɗannan anchors an saka a cikin nadawa module a lokacin da samarwa.
Ana amfani da sandunan ƙarfe masu jure zafi guda biyu a tsakiyar ƙirar yumbu na rufi don tallafawa duka tsarin, kuma tsarin yana daidaitawa da ƙarfi ta hanyar kusoshi welded akan farantin karfe na bangon tanderun. Akwai madaidaicin kusanci tsakanin farantin karfen bangon tanderun da ma'aunin fiber ɗin, kuma gabaɗayan lilin fiber ɗin yana da lebur kuma bai ɗaya cikin kauri; Hanyar tana ɗaukar shigarwar toshe guda ɗaya da gyarawa, kuma ana iya wargajewa kuma a maye gurbinsu daban; Shigarwa da tsari na iya zama mai tsauri ko ta hanya ɗaya. Wannan hanya za a iya amfani da module kayyade na makera saman da tanderun bango na trolley makera.
Batu na gaba za mu ci gaba da gabatar da tsarin shigarwa narufi yumbu module. Da fatan za a kasance a saurare!


Lokacin aikawa: Maris-06-2023

Shawarar Fasaha