Czech abokin ciniki
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 8
Samfurin da aka yi oda: CCEWOOL rufin yumbura
Girman samfur: 1160*660/560*12mm
Ɗaya daga cikin akwati na CCEWOOL rufin yumbu tare da girma 1160 * 660 * 12mm da 1160 * 560 * 12mm, yawa 350kg / m3, an isar da shi akan lokaci a kan Nuwamba 29th 2020 daga masana'antar mu. Da fatan za a shirya don ɗaukar kaya.
Wannan tsari na CCEWOOL rufin yumbura an samar da shi tare da cikakken layin samarwa na atomatik kuma samarwa yana ci gaba da sa'o'i 24. CCEWOOL rufi yumbu jirgin yana da abũbuwan amfãni daga m girma, mai kyau flatness, high ƙarfi, haske nauyi, thermal girgiza juriya, peeling juriya, da dai sauransu kuma za a iya amfani da ko'ina a cikin tanderun jiki da kasa goyon bayan rufi, yumbu makera wuta rigakafin, da fasaha gilashin kyawon tsayuwa.
Wannan abokin ciniki yana son CCEWOOL insulation ceramic board sosai. Mun yi shekaru da yawa muna haɗin kai da juna. Wannan abokin ciniki yana yin odar kwantena da yawa kowace shekara. Kuma yana buƙatar allon fiber yumbu na girman da ba daidai ba. A farkon, muna ɗora allon fiber yumbu a cikin kwantena bi da bi don gano hanyar yin iyakar amfani da sararin kwantena. A lokaci guda muna ci gaba da rikodin tsarin aiki. Sannan duk lokacin da muka ɗora samfuran a cikin akwati bisa ga rikodin mu.
Wannan jigilar CCEWOOL ceramic board an kiyasta zai isa tashar jirgin ruwa a kusa da Jan. 20th, 2021. Da fatan za a shirya don ɗaukar kaya.
Lokacin aikawa: Mayu-26-2021