Aikace-aikacen samfuran fiber yumbu a cikin tanderun juriya

Aikace-aikacen samfuran fiber yumbu a cikin tanderun juriya

yumbu fiber kayayyakin da halaye na mai kyau high zafin jiki juriya, mai kyau sinadaran kwanciyar hankali, low thermal watsin, da dai sauransu Yin amfani da yumbu fiber kayayyakin a juriya tanderu iya rage wutar makera dumama lokaci, ƙananan waje tanderun bango zafin jiki da kuma ajiye makamashi amfani.

yumbu-fiber-samfurin

Zaɓin kayan rufin tanderun
Babban aikin rufin tanderun da aka yi da samfuran fiber yumbu shine rufin thermal. Dangane da zaɓin, wajibi ne a cika jerin buƙatu kamar zafin aiki, rayuwar aiki, farashin ginin tanderun, yawan kuzari, da sauransu. Bai kamata a yi amfani da kayan da ba su da ƙarfi ko kayan daɗaɗɗen zafi don amfani da zafin jiki na dogon lokaci.
Ba shi da wahala a ga cewa yadda za a yi amfani da hankali da kuma adana makamashi na ɗaya daga cikin manyan matsalolin da ke buƙatar magance cikin gaggawa a halin yanzu. Yana da sauƙi a ɗauki matakan ceton makamashi fiye da haɓaka sabbin hanyoyin samar da makamashi, kuma fasahar sarrafa zafin jiki na ɗaya daga cikin fasahar ceton makamashi mafi sauƙi da amfani da ita. Ana iya ganin hakayumbu fiber kayayyakinmutane suna daraja su don abubuwan da suke da su na musamman. Kuma hasashen ci gabanta na gaba yana da ban sha'awa sosai.


Lokacin aikawa: Juni-06-2022

Shawarar Fasaha